Jump to content
OneHallyu

Pinoy Tambayan Thread ^o^


Recommended Posts

  • Replies 4k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Sorry I cannot put in ALL of your profiles HERE due to the character limit.    For the complete list: http://shrib.com/NgcS4Jya

HAPPY BIRTHDAY KRIS   I'M SORRY NAKALIMUTAN KO   PLS FORGIVE ME    

surprise surprise      

A-YO!

 

GG!! :)

 

 

PRESENT! HAPPY ANNIVERSARY!!! HAHAHA

Nasan sila??? :(

Namiss ko kayo bigla!!!

 

 

ok di ako nakisali sa inyo noon sa Hallyu8 pero itrtry ko this time

 

hello guys  :D

Hello! Ako din hindi masyado nagpopost dito pero magbabago na ako ;)

Link to post
Share on other sites

Ok ako na una nian

 

 

Username: Sanjja

Nickname: John

Age: 16

Location: San Diego, CA

Birthday: 4/26/1997

Bias: 2NE1, BTOB, TEENTOP 

Link to post
Share on other sites

Pwede. Lagay mo sa first post mo. Then after nila magsign up lagay mo ung username-nickname at bias sa taas.

 

 

Ok ako na una nian

 

 

Username: Sanjja

Nickname: John

Age: 16

Location: San Diego, CA

Birthday: 4/26/1997

Bias: 2NE1, BTOB, TEENTOP 

 

Dinagdagan ko ng onting info yung katulad sa thread sa Hallyu8 ^ ^

Link to post
Share on other sites

Username: KwonNara<3

 

Nickname: Nathan

Age: 20

Location: Taguig

Birthday: 17/11/92

Bias: Hello Venus, SNSD, Rainbow. Madami :))

Favorite Filipino Food: Lumpiang Toge

Favorite Filipino TV or Movie: NONE

 

Grabe! November 1992 ka rin?

Ako November 13! ;p

 

Dami namang November 1992 ;p 

Link to post
Share on other sites

Username:Sanjja
 
Nickname: John
Age: 16
Location: San Diego, CA
Birthday: 4/26/1997
Bias: 2NE1, BTOB, Teentop
Favorite Filipino Food: Filipino Spaghetti, maja blanca 
Favorite Filipino TV or Movie: i liked walang hanggan 

Link to post
Share on other sites

Sayang awards at Reputation ko sa h8 :< :))

 

Babae ka pala yuri? :o

 

Hahaha. Oo naman noh! :)

Akala ko nga babae ka eh :))

 

Tawag lang nila sa akin Nigel kasi pangalan yun ng boyfriend ko tapos ginamit ko na username nung nagopen H8.

Oo nga eh 1800+ na yung akin :( One year kong pinaghirapan! :(

Link to post
Share on other sites

Hahaha. Oo naman noh! :)

Akala ko nga babae ka eh :))

 

Tawag lang nila sa akin Nigel kasi pangalan yun ng boyfriend ko tapos ginamit ko na username nung nagopen H8.

Oo nga eh 1800+ na yung akin :( One year kong pinaghirapan! :(

Well. Ang alam ko kasi pag lalake picture babae tapos pag babae lalake. :))

 

Ohwell ako 1500. :< Magtulugan nalang tayo sa reputation. :))

Link to post
Share on other sites

Well. Ang alam ko kasi pag lalake picture babae tapos pag babae lalake. :))

 

Ohwell ako 1500. :< Magtulugan nalang tayo sa reputation. :))

 

Hindi kasi ako mahilig sa boy groups ever since :P

Abnormal ko noh  :lol:

 

Nareach ko na nga maximum reputation allowance ko eh, kaka like  :lol:

Link to post
Share on other sites

Create an account or sign in to comment

You need to be a member in order to leave a comment

Create an account

Sign up for a new account in our community. It's easy!

Register a new account

Sign in

Already have an account? Sign in here.

Sign In Now
  • Recently Browsing   0 members

    No registered users viewing this page.

×
×
  • Create New...

Important Information

We have placed cookies on your device to help make this website better. You can adjust your cookie settings, otherwise we'll assume you're okay to continue.

Back to Top